Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

bán đất khu đấu

Hiện có 10.000 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Bán đất KCN Mỹ Thuận - Mỹ Lộc - Nam Định. Diện tích 1ha. Giá chỉ 2,7tr/m2

27 tỷ · 10.000 m² · 2,7 tr/m²
Mỹ Lộc, Nam Định
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD nhà máy KCN Yên Mỹ CĐT Viglacera - H. Yên Mỹ, Hưng Yên. DT: 1ha. Giá 3,152tr/m2

31,52 tỷ · 10.000 m² · 3,15 tr/m²
Yên Mỹ, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD nhà máy tại KCN Minh Đức - Xã Mỹ Hào. Diện tích 1ha. Giá 3 tr/m2

30 tỷ · 10.000 m² · 3 tr/m²
Mỹ Hào, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

CĐT Bán đất XD Nhà Máy tại KCN Đồng Văn II - Thị Trấn Đồng Văn Duy Tiên. Diện tích 1ha

26 tỷ · 10.000 m² · 2,6 tr/m²
Duy Tiên, Hà Nam
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
11

Chính chủ bán gấp đất nền dự án tại Hòa Bình Green Valley, 1 tỷ, 87m2

1 tỷ · 87 m² · 11,49 tr/m²
Hòa Bình, Hòa Bình
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
7

Chính chủ bán đất thị trấn Phúc Thọ, lô góc 2 mặt tiền, MT: 6m đường ô tô vào tận đất LH: 096721399

Giá thỏa thuận · 100 m²
Phúc Thọ, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán đất CN XD nhà máy tại KCN Đồng Văn 5 Phường Duy Tiên - Ninh Bình. DT 0,6ha

17,4 tỷ · 6.000 m² · 2,9 tr/m²
Duy Tiên, Hà Nam
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Chủ đầu tư mở bán đất CCN Hà Châu 1 - 2 Xã Điềm Thuỷ, Tỉnh Thái Nguyên. DT 1ha. Giá 2.75tr/m2

27,5 tỷ · 10.000 m² · 2,75 tr/m²
Phú Bình, Thái Nguyên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất sản xuất trong KCN Số 2 - Hưng Yên. Vị trí cạnh nút giao Yên Mỹ

Giá thỏa thuận · 10.000 m²
Yên Mỹ, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán đất XD nhà máy tại KCN Taseco Thủy Nguyên, Cạnh Visip Hải Phòng. CĐT Taseco land. DT 1ha

Giá thỏa thuận · 10.000 m²
Thủy Nguyên, Hải Phòng
Đăng 1 tuần trước

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng bán đất khu đấu

Ảnh đại diện
4

CĐT KCN Gia Lộc bán đất XD nhà máy DT 1ha. Phù hợp SX nhiều ngành nghề. 3tr/m2

30 tỷ · 10.000 m² · 3 tr/m²
Gia Lộc, Hải Dương
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất KCN Châu Minh - Bắc Lý - Hương Lâm, Huyện Hiệp Hoà, Bắc Giang. DT 0,7ha

25,2 tỷ · 7.000 m² · 3,6 tr/m²
Hiệp Hòa, Bắc Giang
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất xây dựng nhà máy tại KCN Song Mai Nghĩa Trung. TP Bắc Giang. Diện tích 1ha. Giá 3,3tr/m2

33 tỷ · 10.000 m² · 3,3 tr/m²
Việt Yên, Bắc Giang
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD nhà máy trong KCN Yên Bình 3 - Thái Nguyên. CĐT Tập đoàn BMK diện tích từ 1Ha. 3tr/m2

30 tỷ · 10.000 m² · 3 tr/m²
Phú Bình, Thái Nguyên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD nhà máy KCN Yên Mỹ 2 mở rộng CĐT Hòa Phát - Yên Mỹ, DT: 1ha trở lên. Giá 3,1tr/m2

31 tỷ · 10.000 m² · 3,1 tr/m²
Yên Mỹ, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Bán đất đẹp ngay gần Aeon Tân An 3,1 tỷ, 306,3 m2, P 6, TP Tân An

3,1 tỷ · 306,3 m² · 10,12 tr/m²
Tân An, Long An
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
5

Mở bán đất cụm CN Le Mont Xuân Phương Thái Nguyên. DT 6,700m2 giá thoả thuận

16,75 tỷ · 6.700 m² · 2,5 tr/m²
Phú Bình, Thái Nguyên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán đất XD Nhà Máy trong KCN Số 3 Hưng Yên Ecoland Hưng Yên. Diện tích 2ha. Giá 3,57tr/m2

71,4 tỷ · 20.000 m² · 3,57 tr/m²
Khoái Châu, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Đất biển Hà My - đường 10m5 thông thẳng biển chỉ 20m - lô góc 2MT - DT: 238m2 - giá 15,x tỷ

15,7 tỷ · 238 m² · 65,97 tr/m²
Điện Bàn, Quảng Nam
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
16

Mặt tiền bùng binh Vành Đai 3 Phú Thạnh, 2.600m, vị trí vàng kinh doanh hiếm có

Giá thỏa thuận · 2.600 m²
Nhơn Trạch, Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}